Giảm giá!
Cisco 4431

Cisco 4431

Giá: 140.000.000 130.000.000

  • Giao hàng miễn phí

  • Đổi trả trong 15 ngày

  • thanh toán COD khi nhận

  • Hotline 1+0336 111111

  • Hotline 2Zalo: 0336 111111

  • Tư vấn lắp đặt miễn phí

Mô tả

Tổng quan bộ định tuyến Router Cisco 4431

Router Cisco 4431bộ định tuyến Cisco ISR 4431 series thông lượng hệ thống 500Mbps-1Gbps, 4 cổng WAN / LAN, 4 cổng SFP, CPU đa lõi, Dual-power, chức năng bảo mật, thoại, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC, dữ liệu điều khiển riêng biệt và các dịch vụ CPU.

Thông số kỹ thuật các sản phẩm của bộ định tuyến Router Cisco ISR 4431

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco 4431, hỗ trợ 3 khe mô đun giao diện mạng (NIM), cung cấp thông lượng tổng hợp 500 Mbps đến 1 Gbps. Bộ định tuyến Cisco ISR 4331 này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, mặt phẳng dữ liệu và mặt phẳng điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý bộ định tuyến.

Cisco 4431
Cisco 4431

Thông số kỹ thuật router Cisco 4431

Product Code Cisco ISR4431-SEC/K9
Bundle Security Bundle
Aggregate Throughput 500 Mbps to 1 Gbps
Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports 4
RJ-45-based ports 4
SFP-based ports 4
Enhanced service-module (SM-X) slot 0
NIM (Network Interface Modules) slots 3
Onboard ISC slot 1
DDRM (data plane) 2 GB (default) / 2 GB (maximum)
DDRM (control/services plane) 4 GB (default) / 16 GB (maximum)
Flash Memory 8 GB (default) / 32 GB (maximum)
Power-supply options Internal: AC, DC, and PoE
Rack height 1 RU
Dimensions (H x W x D) 43.9 x 438.15 x 507.2 mm
Package Weight 20.88 Kg

Thông tin mua bán đặt hàng báo gía router Cisco ISR 4431

P/N: ISR4431/K9

Model: Cisco ISR 4431 (4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IP Base)
Detail: 500Mbps-1Gbps system throughtput, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, multi-Core CPU, Dual-power, Security, Voice, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC, separate control data and services CPUs
ISR4431/K9 giá: US$11,460.00

P/N: ISR4431-SEC/K9

Model: Cisco ISR 4431 Security router (2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Advanced Security)
Detail: 500Mbps-1Gbps system throughtput, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, multi-Core CPU, Dual-power, Security, Voice, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC, separate control data and services CPUs
ISR4431-SEC/K9 giá: US$14,670.00

P/N: ISR4431-AXV/K9

Model: ISR4431-AXV/K9 – Cisco Router 4000 Series
Detail: Cisco ISR 4431 AXV Bundle.PVDM4-64 w/APP.SEC.UC lic.CUBE-25
ISR4431-AXV/K9 giá: US$21,270.00

P/N: ISR4431-AX/K9

Model: Cisco ISR 4431 Advanced services router (2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,MPLS, OTV)
Detail: 500Mbps-1Gbps system throughtput, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, multi-Core CPU, Dual-power, Security, Voice, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC, separate control data and services CPUs
ISR4431-AX/K9 giá: US$17,784.99

P/N: ISR4431-V/K9

Model: Cisco ISR 4431 (4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,VOIP)
Detail: 500Mbps-1Gbps system throughtput, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, multi-Core CPU, Dual-power, Security, Voice, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC, separate control data and services CPUs
ISR4431-V/K9 giá: US$14,720.01

P/N: ISR4431-VSEC/K9

Model: ISR4431-VSEC/K9 – Cisco Router 4000 Series
Detail: Cisco ISR 4431 Bundle with UC & Sec Lic. PVDM4-64. CUBE-25
ISR4431-VSEC/K9 giá: US$18,860.00

Bộ định tuyến tích hợp Cisco 4431 kết hợp hiệu suất cao, khả năng mở rộng, VOIP và bộ định tuyến thông minh được thực hiện để chạy nhiều dịch vụ. Đây là bộ định tuyến duy nhất trong ngành phân tách dữ liệu điều khiển và máy bay dịch vụ, vì vậy lợi ích rất nhiều.

Với hiệu suất trả tiền khi bạn phát triển, bạn có thể tăng dung lượng chuyển tiếp khi cần thiết, bạn chỉ trả tiền cho hiệu suất bạn cần. Cisco 4431 chạy hệ điều hành Voice IOS-XE nâng cao đa lõi, đa luồng để cho phép cả dịch vụ VoIP và bảo mật liên kết WAN. Tối ưu hóa WAN đầy đủ tính năng với bản gốc chạy trên bo mạch chủ mà không ảnh hưởng đến hiệu suất, quản lý và các khả năng khác.

Theo khả năng mở rộng, Cisco 4431 được thiết kế như một bộ định tuyến lớp 7 về cơ bản, các dịch vụ mạng tiên tiến cho phép các chi nhánh sử dụng WAN thông minh thực sự là những gì ISR 4400 loạt tất cả về. Cisco 4431 là nền tảng phân phối ứng dụng tối ưu cho các văn phòng chi nhánh cỡ trung hoặc thậm chí lớn.

bộ định tuyến router cisco isr 4431
bộ định tuyến router cisco isr 4431

Phụ kiện cho router Cisco ISR 4431

Network Interface Modules

  • NIM-1MFT-T1/E1: Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
  • NIM-2CE1T1-PRI: Cisco Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
  • NIM-4E/M: Analog voice network interface card (ear and mouth)
  • NIM-2FXS: Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS
  • NIM-2FXS/4FXO: Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS/4FXO
  • NIM-8MFT-T1/E1: Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module

SFPs for On-Board GE Ports

  • GLC-LH-SMD: Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
  • GLC-ZX-SMD: Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM
  • GLC-SX-MMD: Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Đánh giá (0)

Đánh giá

Hiện tại không có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên đánh giá “Cisco 4431”