CÁC HÃNG CUNG CẤP PHẦN CỨNG MẠNG HÀNG ĐẦU

Cam Kết Đem Giải Pháp CNTT Đến Mọi Nơi, Nhanh Nhất Có Thể.

DANH SÁCH SẢN PHẨM

Sản Phẩm Bạn Quan Tâm& Sản Phẩm Mới& Giải Quyết Vấn Đề.

Switch Cisco
Cisco Nexus N3K-C3064PQ-10GE
Cisco nexus N3K-C3064PQ-10GE 48 SFP+ 4 QSFP+ ports dual power supply
Switch Cisco
WS-C2960S-48FPS-L
Cisco WS-C2960S-48FPS-L Catalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 4 x SFP LAN B ..
Switch Cisco
N2K-2248PQ-10GE
Cisco Nexus N2K-C2248PQ 10GE Fabric Extender, 2PS, 4 Fan Module, 48x1/ ..
Switch Cisco
Cisco Nexus 9364C
Cisco Nexus 9364C ACI Spine Switch N9K-C9364C with 64p 40/100G QSFP28, ..
Switch Cisco
WS-C3650-24TS-L
Cisco WS-C3650-24TS-L Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink LAN Base
Switch Cisco
WS-C2960X-48TD-L
Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 port GigE, 2 x 10G SFP+
Router Cisco
CISCO 3945
CISCO3945/K9 Cisco 3945 Router 3900 Series ISR G2.
Router Peplink
Peplink 580
Peplink Balance 580 - thiết bị cân bằng tải Load Balancing BPL-580 Mu ..
Router Peplink
Peplink 305
Peplink 305 Thiết bị cân bằng tải Load Balancing Peplink 305 BPL-305 R ..
Router Cisco
Cisco ASR 1004 Chassis
ASR1004 Cisco ASR 1000 Chassis
Router Cisco
CISCO1921-SEC/K9
CISCO1921-SEC/K9 Cisco 1921 with 2 onboard GE, 2 EHWIC slots, 256MB US ..
Router Cisco
Cisco CGR 2010
Thiết bị định tuyến Router Cisco CGR2010 Connected Grid with 2GE, 4 GR ..
Wifi-Access Point Aruba
Aruba IAP-315
Aruba Instant IAP-315
Wifi-Access Point Aruba
Aruba AP-134
Thiết bị wifi aruba AP-134 hoặc IAP-134 chuyên dụng là dòng wifi công ..
Wifi-Access Point Fortinet
FAP-321C
Wifi Fortinet FAP-321C FortiAP 321C Indoor Wireless Access Point 1x GE ..
Wifi-Access Point Aruba
Wifi Aruba AP-535
Thông tin chi tiết Aruba AP 535 , Loại wifi: Indoor Chuẩn wifi: 802.1 ..
Wifi-Access Point Cisco
Meraki MR34-HW
Cisco Meraki MR34-HW Dual-Radio 3x3 MIMO 802.11ac Indoor Wireless Clou ..
Wifi-Access Point Ruskus
Wifi Ruckus R730
Wifi Indoor 802.11ax 8x8:8
Firewall Palo Alto
Palo Alto PA-5220
PA-5200 series ngăn chặn các cuộc tấn công và tăng trưởng kinh doanh t ..
Firewall CheckPoint
Check Point PD-10
Check point PD-10 Security Gateway Appliance
Firewall Palo Alto
PALO ALTO PA-5020
Firewall Palo Alto Networks PA-5000 Series bao gồm ba mô hình hiệu suấ ..
Firewall Fortinet
FG 92D
FG-92D Firewall FortiGate 16x GE RJ45 ports (2x WAN ports, 14x Switch ..
Firewall CheckPoint
Check Point PL-30
CheckPoint PL-30 Network Security Appliance
Firewall Fortinet
FortiGate 300E
Tường Lửa Firewall Fortinet FortiGate FG-300E 18x GE RJ45 ports (inclu ..
Video Conferencing Polycom
Polycom RSS 4000
Polycom RSS 4000 ghi và Streaming Server là một thiết bị mạng dựa trên ..
Video Conferencing Polycom
RealPresence Group 310
RealPresence Group 310 codec.Bộ thiết bị hội nghị truyền hình t ..
Video Conferencing Polycom
Polycom CX5500 CODEC
Polycom CX5500 CODEC Unified Video Conference Station System 2201-6476 ..
Video Conferencing Cisco
CTS-SX80 CODEC
Bộ xử lý tín hiệu Cisco Codec SX80: chịu trách nhiệm thu hình ảnh – â ..
Video Conferencing Cisco
Cisco Spark Room Kit TTC7-23
Cisco TTC7-23 Conference Webex Room Kit CS-KIT-S-UNIT
Video Conferencing Polycom
Camera Polycom MPTZ-11
Camera hội nghi Polycom Group MPTZ-11, EagleEye IV dùng cho Polycom Gr ..
Thiết bị khác Cisco
CAB-SPWR-30CM
CAB-SPWR-30CM Cisco Catalyst 3750X 3850 StackPower cable 30cm dùng cho ..
Thiết bị khác Cisco
L45593-E101-D5 Cable 0.5m Bladestack Cable - 2960X
Genuine Leoni L45593-E101-D5 0.5m Baldestack Cable Assembly CAB-STK-E- ..
Thiết bị khác Cisco
CAB-STACK-50CM 72-2632-01
Cisco Stackwise CAB-STACK-50CM-Stack data 3750-50cm Stacking Cable
Thiết bị khác Cisco
Cisco GLC-TE
Cisco GLC-TE 1GBASE-T RJ-45 100m Extended Temperature
Thiết bị khác Cisco
Cisco XFP-10GLR-OC192SR
Cisco XFP-10GLR-OC192SR XFP SMF 1310-nm LC Duplex 10km
Thiết bị khác Cisco
WIC-2T
WIC-2T Cisco 2 Port Serial High-Speed WAN Interface Cards for Cisco 16 ..