WS-C2960XR-48TS-I


Cisco WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite.

Thông tin sản phẩm

Giá
Bảo hành :12 tháng
Port : 48 port
POE : Không
Throughput : Không xác định
Power : 250 W
: 162

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng

    • Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TS-I
    • Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U
    • Bộ tính năng: IP Lite
    • Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP
    • Cổng: 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
    • Chuyển tiếp băng thông: 108Gbps
    • Số xếp chồng: số 8
    • Dải băng thông: 80G
    • Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
    • RAM: 512 MB
    • Bộ nhớ flash: 128 MB
    • Kích thước: 44,5 x 40,8 x 4,45 cm
    • Trọng lượng bao bì: 17,49 Kg

Các loại module, phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco

GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B


Xem them(F5 neu khong thay datasheet)








Cisco Wireless